ผู้เขียน หัวข้อ: หลังจากไม่ได้จับกล้องมาเป็นปี น้องๆ@บางปะกงครับ  (อ่าน 3043 ครั้ง)

JimTOC

• Member
  • **
  • Never trouble trouble till trouble troubles me.
คนแรกนี้น้องปัด นักเรียนเรียนถ่ายรูปครับ

JimTOC

• Member
  • **
  • Never trouble trouble till trouble troubles me.
 :emo1_0007:

JimTOC

• Member
  • **
คนนี้น้องเก๋ครับ

JimTOC

• Member
  • **

JimTOC

• Member
  • **

JimTOC

• Member
  • **

JimTOC

• Member
  • **
ขอให้ทุกคนมีความสุขมากๆนะครับ
สวัสดีครับ

:emo1_0071: :emo1_0071: :emo1_0071:

jimmy2

• Global Moderator
ทำไมภาพน้อยจังเลยครับน้าจิม

JimTOC

• Member
  • **
ทำไมภาพน้อยจังเลยครับน้าจิม

สวัสดีครับ น้า Jimmy
ไม่ได้ถ่ายเยอะครับ ได้ภาพที่ต้องการแล้วก็จะเตรียมชุดต่อไป ส่วนใหญ่ผมจะคอยระวังให้น้องๆนางแบบครับ
พอดีนางแบบเป็นนักเรียนอยู่  ตากล้องส่วนใหญ่ก็มือใหม่ ไอ้เรามันคนรักน้องๆนิ ก็เลยคอยจัดท่า หาทางปิดๆให้น้อง  ไม่ปล่อยโอกาศให้มีภาพหลุดเด็ดขาด เพื่ออนาคตอันสดไสของน้องๆครับ  รักน้องน้ายอมอด ^_^
 :emo1_0008:

chokdeec

• Ghost Watcher
  • **
แวะเข้ามาชม ด้วย คน ค้าบ

posidon

• Ghost Watcher
  • **
แวะมาชมภาพสวยๆครับ น้องๆ Sexy จังครับ :emo1_0007:
ให้ถ่ายภาพเยอะ ดูภาพเยอะ เก่งเร็ว เวลาดูภาพให้ดูให้ออก
ถ้าสวย ทำไมถึงสวย ถ้าไม่สวย ทำไมถึงไม่สวย
การเสวนาแบบนี้ต้องเปิดใจยอมรับความคิดเห็นของผู้อื่น
จะเกิดความรู้อย่างแตกฉาน ไม่มีผิดไม่มีถูก อย่าให้กรอบมันแคบ
                                                              อาจารย์ ปิยะ

wongmaha

• Cheer Leader
ภาพน้อย เพิ่มอีก

SMF 2.0.7 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums

Cargo design by DzinerStudio
Fotorelax.com © Copyright 2010  

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.11 วินาที กับ 23 คำสั่ง