ผู้เขียน หัวข้อ: หัวหินครับ มีทั้งมือหมุนและไม่หมุนครับ  (อ่าน 752 ครั้ง)

JumboA

• Member
  • **
  • ตัวใหญ่ กล้องเล็ก
ใส่บาตรพระ.

JumboA

• Member
  • **
หมุนไม่เข้าครับ  สงสัยไปตั้งใจเล็งที่ธงชาติครับ  :emo1_0014:

jimmy2

• Global Moderator
ยังหมุมไม่เข้าเป้านะครับ หยิบออกมาหนุนบ่อยๆ นะครับ จะได้รู้จังหวะและระยะชัด

Lime

• Senior Wife President(SWP)
  • แมวถือหมี
    • ~ Lime [A-Mount addict!] ~
ถ้าองค์ประกอบภาพแรก รวมกับแสงจากภาพที่สามได้นะครับ แหม
แบบเป็นเงาซิลูเอทหน่อยๆนะ

น่าจะสวย

(น่าจะนะครับ ผมก็จินตนาการเอา ฮ่า)
เกลียดตัวเองโกรธตัวเอง โมโหตัวเอง แต่อย่าเอาความรู้สึกนี้ไปโยนให้คนอื่นชีวิตมันจะไม่โสภา

songkran

• Member
  • **
ชอบภาพแรก บรรยากาศดี :emo1_0003:

JumboA

• Member
  • **
Re: หัวหินครับ มีทั้งมือหมุนและไม่หมุนครับ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 04 มี.ค. 2013, 10:55 am »
ขอบคุณครับน้า

จะพยายามหมุนต่อไป  แต่ช่วงนี้ กล้อง nex เสียเลยไม่ได้ถ่ายเพิ่มเลยครับ

:emo1_0014:

ไม่รู้ว่าในเวบนี้ลงรูปจากกล้องอื่นแจมได้ไหมครับ

ไม่ค่อยทราบกฎอ่ะครับ  ขอบคุณนะครับน้า

SMF 2.0.7 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums

Cargo design by DzinerStudio
Fotorelax.com © Copyright 2010  

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.092 วินาที กับ 24 คำสั่ง