ผู้เขียน หัวข้อ: แนวขาวดำเผื่อรุ่ง : ฝากน้าๆๆ ติชม หน่อยครับบ  (อ่าน 1760 ครั้ง)

mr_tor

• Member
  • **
หะไหนๆๆ ก็ไหนๆๆ แล้วลองเล่น ลองมันให้หายๆๆมุม

mr_tor

• Member
  • **
ฝากติชม ได้ตามสะดวกเลยครับบ น้าๆๆๆ

mr_tor

• Member
  • **
จัดต่อ

mr_tor

• Member
  • **
รูปต่อไป

mr_tor

• Member
  • **
ปิดท้ายครับบ

jimmy2

• Global Moderator
Contrast หนักมากๆ ครับ ดูแล้วเหนื่อยครับ

mr_tor

• Member
  • **
Contrast หนักมากๆ ครับ ดูแล้วเหนื่อยครับ

ขอบคุณน้านพมาครับบ ที่แนะนำผมทุกกระทู้ อย่าพึ่งเบื่อมือใหม่ นะครับบบ  :emo1_0003:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ม.ค. 2013, 04:42 pm โดย mr_tor »

nongaou

• Member
  • **
  • สักวัน จะมี L (*0*)
รูปแรกสวยคับน้า ที่เหลืออย่างที่น้าจิมบอกคับ ดีเทลส่วนมืดหายหมด ผมว่าขาวดำต้องเน้นพวกดีเทลส่วนมืดเยอะๆหน่อยคับ มันจะมีเสน่ห์  ที่เหลือให้น้าๆบอกอีกทีคับ  :emo1_0006:

Nahmton

• Member
  • **
ผมชอบรูปเก้าอี้นะคับ มีเส้นนำสายตา สู่คนที่กำลังเดินมา สวยคับบ สู้ต่อไปคับ  :emo1_0005:
A7RII - Leica M240 - Metabones IV - 17-40 F4L - 24-70 F4L IS - 70-200 F4L IS - Leica 50 summicron - Zeiss 21 F2.8 ZM - LEE filters sets - RRS panoramic head with Gitzo carbon fiber tripod

mr_tor

• Member
  • **
ขอบคุณน้าๆๆทุกคุณครับ  เดี่ยวผมจะสู้ต่อไป

etaBO

• Member
  • **
    • etaBO Gallery
สองรูปสุดท้ายดีที่สุดในชุดครับ
รูปขาวดำ มันต้องมีขาวและดำ ตามชื่อของมันน่ะถูกแล้วครับ
แต่อย่าลืม "ตรงกลาง" ระหว่างขาวกับดำด้วย
My FB :: http://www.facebook.com/etabo
My E-Mail :: piggie_@hotmail.com
Line id :: etabo

danni

• Member
  • **
โทน under ค่อนข้างเยอะมากไปครับ

pockcha

• Member
  • **
  • "รู้หมดทุกเรื่อง ยกเว้นเรื่องตัวเอง"
ป้าชอบค่ะ ป้าว่ามันแนวดี  :emo1_0008:

ฝึกบ่อยๆ เดี๋ยวก็คล่องค่ะ อ่าน Comment กระทู้ต่างๆ เยอะๆ  :emo1_0006: :emo1_0006:
The happiest people don't have the best of everything, they just make the best of everything.

คนที่มีความสุขที่สุด ไม่ใช่คนที่ "มี" ทุกอย่างในชีวิตดีที่สุด แต่คือคนที่สามารถ "ทำ" ทุกอย่างในชีวิตให้ดีที่สุด

mr_tor

• Member
  • **
 ขอบคุณน้าๆๆ ป้าๆๆ ที่ติชม ครับ เดียวหลานจะกลับไปลุยต่อ อิอิอิิ

SMF 2.0.7 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums

Cargo design by DzinerStudio
Fotorelax.com © Copyright 2010  

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.108 วินาที กับ 23 คำสั่ง