ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านครับน้าหลังจากที่หายไปนาน รูปจากสวนสัตว์ดุสิตครับ [NEX 5N + 18-55]  (อ่าน 1024 ครั้ง)

Gr4pH

• Member
  • **
หลังจากหายไปนานครับ ช่วงหลัง ๆ มานี้ได้ถ่ายบ้าง ไม่ถ่ายบ้าง

พอดีสอบใกล้เสร็จแล้วครับ เกิดอยากถ่ายรูปขึ้นมา เลยนั่งรถเล่น ๆ ไปเขาดินครับ

ติได้เต็มที่เลยครับ อยากถ่ายให้ดีกว่านี้อีกเยอะ ๆ เลยครับ   :emo1_0007:

รูปแรก : ผมว่าเต่าปากเหมือน Joker ในแบตแมนเลยครับ

Gr4pH

• Member
  • **
รูปที่สอง : ฮิปโปอยู่ไหน !?!

Gr4pH

• Member
  • **
รูปที่สาม : crop สุดชีวิต

Gr4pH

• Member
  • **
รูปที่สี่ : ผมเห็นว่าเรือมันเรียงกันเป็นเส้น ๆ สวยดีครับ เลยถ่ายมา

Gr4pH

• Member
  • **
รูปที่ห้า : เสือตัวนี้เพิ่งตื่นครับ มันคงกำลังงง ๆ แล้วก็ถ่ายผ่านกระจกหน่ะครับ มันเลยไม่ค่อยชัดเท่าไหร่ พยายามเอาเลนส์แนบกระจกให้ไม่มีแสงสะท้อนแล้วนะครับ

Gr4pH

• Member
  • **
รูปที่หก ครับ

Gr4pH

• Member
  • **
รูปสุดท้ายครับ ม้าแคระครับ

jimmy2

• Global Moderator
ภาพชุดนี้ไม่ดีเลยครับ

สีสัน จืดชืด ไม่สดใสเลยครับ
คอนทราสต่ำ

จุดเด่นในภาพไม่น่าสนใจครับ

Gr4pH

• Member
  • **
ขอบคุณมากเลยครับน้า

ไว้ผมจะปรับปรุงแล้วมาส่งใหม่นะครับ  :emo1_0006:

SMF 2.0.7 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums

Cargo design by DzinerStudio
Fotorelax.com © Copyright 2010  

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 2.844 วินาที กับ 23 คำสั่ง